ยานแม่ลงจอดแล้ว!! #อยากขึ้นยานแม่ต้องแวร์poem!!!
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiiOnO_r_5CCOH8U0a7W953A3v43RFsw32sl7o0rL6mXXmu62_rCYrxtwE3oI2XjCr_8PGBqNaZ8SYjjUPEv7AG7UMc0rSEcZ8kXAi6LR9El3nRNIOKBS1o6smfhBku5b5yWY0YxK7N7baDMOZfk3z11qFZtk_EWuErLiWp4ZDACea1w0_JQwsAeD2ZsA/w640-h426/S__4980793.jpg.jpg)
Poem ขนกองทัพเหล่านางงามตัวแม่มาเดินเฉิดฉายในงานแฟชั่นโชว์ออทั่ม-วินเทอร์ 2022ที่มีชื่อว่า Magical Duality จัดขึ้นที่สยามพารากอน ในงาน BIFW2022 งานนี้แสดงผลงานในชุดเรียบหรู เน้นอก-เอว-สะโพกอย่างสวยงามสมกับที่บรรดดาเหล่านางงามเลือกสวมใส่ หลายชุดเน้นผ้าซีทรูโปร่งตา เบาสบาย ใช้วัตถุดิบในการปักเลื่อมระยิบระยับตระการตา สมกับสโลแกนที่เรียกขานกันว่า#อยากขึ้นยานแม่ต้องแวร์Poem
ขอบคุณรูปจากพีอาร์ สยามพารากอน
0 Comments